Fim ɗin overwintering

Takaitaccen Bayani:

Cikakken fim ɗin greenhouse yana taimakawa ci gaba da daidaitaccen zafin jiki ta hanyar rage ɗimbin zafi da wuraren sanyi da aka saba samu a bayyane a cikin gandun daji na gandun daji.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Cikakken fim ɗin greenhouse yana taimakawa ci gaba da daidaitaccen zafin jiki ta hanyar rage ɗimbin zafi da wuraren sanyi da aka saba samu a bayyane a cikin gandun daji na gandun daji.

CPT ta samar da fim mai cike da rudani ta hanyar fasahar coextrusion 5-Layer; PE-MLLDPE a hade tare da nau'ikan polyethylene akan metallocene da LDPE-copolymers.

Ƙarfi fiye da Fina -finan da Suke Ƙarfafa. Samu kariya mafi kyau a mafi ƙima! Ƙarfin ƙarfi, wanda aka gina don ɗaukar tsawon lokaci ɗaya!

Farar farar filastik tana riƙe da suturar zafin jiki a ƙarƙashin fim ɗin, wanda shine ɗayan manyan manufofin lokacin kare tsirran ku. Fim ɗinmu na farin greenhouse shima yana kare tsirrai daga lalacewar iska. Kada ku yi amfani da fim mai haske don overwintering!

Akwai shi a cikin kaurin mil 3, 4 ko 5, bayyananne ko fari, fim na shekara 1 yana ba da juriya mai ƙarfi na UV na duk finafinan Nursery.

Wannan babban ƙarfin jujjuyawar fim ɗin ya inganta ƙarfin hawaye, ƙarfin tensile idan aka kwatanta da fim ɗin coextrude 3 na gargajiya.

Akwai matakan matakai uku na rashin haske: 35%, 55%da 70%.

CPT Supply kuma yana da murfin hasarar haske 100%, Jimlar Baƙi. Hakanan ana amfani da waɗannan azaman finafinan koren kore 100%.

Bayanin samfur:

overwintering fim

Resins

LDPE/MLDPE

Nau'in samfur :

F1106

Kauri na ciki :

5mil ku

Ƙarfin kauri :

± 5%

Abubuwan Gwaji

Ƙungiya

Hankula Dabi'u

Standard Test

Ƙarfin Tensile a Hutu

MD

MPa

≥33

ASTM D882-12

 

TD

MPa

≥33

Tsawaitawa a Hutu

MD

%

 ≥ 650 ba dukiya ba

ASTM D882-12

 

TD

%

 ≥ 650 ba dukiya ba

Tsage Tsage

MD

gf/mic

         ≥8

ASTM D1922

 

TD

gf/mic

≥12 

Dart Drop

g

Hanyar A

  ≥500

ASTM D1709-15

Hasken haske

%

35

Hanyar Ciki


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana